พี พี

พี พี

ผู้เยี่ยมชม

kritsanah@gmail.com

สอบถามเรื่องกระเบื้องยางค่ะ (2070 อ่าน)

9 ธ.ค. 2553 12:06

ถ้าอยู่ต่างจังหวัด ชลบุรี ส่งมั้ยคะ
และถ้าส่ง ต้องสั่งเท่าไหร่ขึ้นไปคะ
รบกวนตอบที่ e-mail ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

223.206.62.85

พี พี

พี พี

ผู้เยี่ยมชม

kritsanah@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

ืnopppy@gmail.com

9 ธ.ค. 2553 14:20 #1

การส่งสินค้าต่างจังหวัด ลูกค้าต้องติดต่อกับทางบริษัท ขนส่งโดยตรง แล้วส่งเบอร์ขนส่ง
พร้อม ที่อยู่จัดส่ง มาให้ โดยลูกค้าเป็นผู้รับผิดชอบ ค่าใช้จ่ายในการจัดส่งนะครับ
พื้นที่น่าจะประมาณ 20 ตรม.ขึ้นไปก็ส่งให้แล้วครับ พอดีไม่ได้ฝาก email ไว้ให้ ขอตอบที่
นี่เลยนะครับ :)

183.89.105.166

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

ืnopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image