niwat

niwat

ผู้เยี่ยมชม

niwat_sh@hotmail.com

อยากทราบราคาพื้นไม้ลามิเนตหรือไม้ลามิเนต ที่ใช้ติดตั้งบ้านพักอาศัย (1967 อ่าน)

28 ก.ย. 2553 15:24

สวัสดีครับ ผมมีพื้นที่ประมาณ 56 ตร.ม. อยากติดตั้งไม้ลามิเนต
พื้นเดิมเป็นกระเบื้อง เซรามิค ครับ ไม่ทราบว่าสามารถติดตั้งลามิเนต
ทับลงไปได้หรือไม่ครับ เเล้วพื้นไม้ลามิเนต เกรดไหนที่เเนะนำสำหรับบ้านพักอาศัย ?

ถ้าเทียบพื้นลามิเนตของมาเลเซียกับของไทย แบบไหนน่าใช้กว่ากันครับ
ที่สนใจหรือเอนเอียงตอนนี้คือพื้นไม้ลามิเนตของ pergo เพราะดูสีเเล้วสวยดีครับ

ถ้าบริษัทมีเซลล์หรือสามารถให้ข้อมูลได้ช่วยติดต่อกลับที่
niwat_sh@hotmail.com นะครับ

58.10.234.135

niwat

niwat

ผู้เยี่ยมชม

niwat_sh@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

29 ก.ย. 2553 10:45 #1

สวัสดีครับ พื้นเซรามิค สามารถติดตั้งพื้นไม้ลามิเนตทับได้เลยครับ ดู clip youtube  ที่หน้าแรกได้เลยครับ งานนั้นก็เป็นงานติดตั้งทับกระเบื้องเซรามิค ครับ ตัวไม้ลามิเนตที่แนะนำให้ติดตั้ง ถ้าแนะนำ ก็ใช้ได้นะครับ ทั้งพื้นไม้ลามิเนตของไทย (Vanatur และ Mood) และ ลามิเนตของมาเลเซีย (Pergo, Galliant และ Robina)นะครับ อันนี้อยู่ที่สีสรรลวดลายที่ชอบเลยครับ หากสนใจรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อกลับที่ email nopppy@gmail.com หรือหน้า Webboard นี้โดยตรง และ เบอร์ติดต่อ คุณเอ๋ 081-580-9222 ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

27.130.24.69

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image