คุณอานนท์

คุณอานนท์

ผู้เยี่ยมชม

arnon-to-you@yahoo.com

ซ่อมพื้นไม้ลามิเนต (3446 อ่าน)

21 เม.ย 2553 10:12

ไม่ทราบทางร้านรับ ซ่อมพื้นไม้ลามิเนตเปล่าครับ พอดีผมมีพื้นไม้ลามิเนตของทางโครงติดตั้งไว้ให้ แล้วตอนนี้มันบวมครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ไม่่ทราบว่าจะซ่อมพื้นไม้ลามิเนตได้รึเปล่า หรือว่าต้องเปลี่ยนใหม่ ไม่ทราบว่าทางโครงการติดตั้งไม้ลามิเนตของประเทศอะไรครับ ทางร้านพอจะดูให้ได้เปล่ารบกวน ติดต่อกับ คุณอานนท์ ขอบคุณครับ

183.89.42.60

คุณอานนท์

คุณอานนท์

ผู้เยี่ยมชม

arnon-to-you@yahoo.com

nopp

nopp

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@sanook.com

22 เม.ย 2553 09:52 #1

ทางร้านต้องขอดูก่อนว่า เป็นพื้นไม้ลามิเนตยี่ห้ออะไรและของประเทศอะไรครับ แต่ถ้าบวมส่วนใหญ่จะเป็นของจีน แต่ถ้าดูแล้วไม่อาจซ่อมพื้นไม้ลามิเนตได้ ก็ต้องเป็นการเปลี่ยนพื้นไม้ลามิเนตทั้งพื้น ไม่ทราบว่าทางคุณอานนท์ พอที่จะรับได้รึเปล่าครับ แต่อย่างไง ด้วยทางร้านจะติดต่อกับไปพร้อมกับนัดดูหน้างานกันนะครับ ขอบคุณครับที่นึกถึงพื้นไม้ลามิเนตของทางร้านฯเรา ขอบคุณครับ

183.89.42.60

nopp

nopp

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@sanook.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image