ทรงวุฒิ

ทรงวุฒิ

ผู้เยี่ยมชม

sang_e202@hotmail.com

สนใจติดตั้งพื้นไม้ลามิเนต (1367 อ่าน)

17 เม.ย 2553 12:44

พอดีเราเปิดดูแว็บไซด์ ของทางร้าน คุณแล้วสนใจติดตั้งพื้นไม้ลามิเนต พอดีเรามีพื้นที่ประมาณ 80 ตรม ไม่ทราบว่าใช้เวลาทำการติดตั้ง พื้นไม้ลามิเนต นานมั้ยครับ แล้ว มีฟังดัง รึเปล่าครับแล้วความคงทน ทนมั้ยครับ พอดีผมไม่มีความรู้่เกี่ยวกับพื้นไม้ลามิเนตเลยครับ ช่วยแนะนำ หน่อย ทาง Email.com นะครับ ขอบคุณครับ คุณทรงวุฒิ

183.89.42.60

ทรงวุฒิ

ทรงวุฒิ

ผู้เยี่ยมชม

sang_e202@hotmail.com

nopp

nopp

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

18 เม.ย 2553 11:37 #1

การติดตั้งพื้นไม้ลามิเนต ในพื้นที่ 80 ตรม. ทางทีมช่างของเราสามารถติดตั้งภายใน 1 วันเสร็จครับ แต่ต้องมีเสียงนิดหน่อยนะครับ เพราะว่าต้องมีการ ตัดไม้ครับ ส่วนความคงทนของพื้นไม้ลามินเนต นั้น ขึ้นอยู่กับการใช้งานของทางลูกค้าด้วยครับ แต่ส่วนใหญ่ที่เป็นบ้านพักอาศัย ก็จะคงคนนานไม่ค่อยที่จะเจอปัญหาอะไรเกีี่ยวกับพื้นไม้ครับ ใช้่งานไม่ยุ่งยากอะไรอย่างที่คิดครับ เพียงแต่เรา ดูแลเรื่องน้ำรั่วฝนตก ให้่ดีก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรแล้วครับ ขอบคุณครับที่สนใจติดตั้งพื้นไม้ลามิเนต กับทางร้านเรา

183.89.42.60

nopp

nopp

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image