sand

sand

ผู้เยี่ยมชม

seqq@hotmail.com

ต้องการติดตั้งพื้นไม้ลามิเนต (2350 อ่าน)

16 เม.ย 2553 13:27

ต้องการปูพื้นไม้ลามิเนต ไม่ทราบว่า ยี่ห้อไหนดีมั่้งค่ะ แล้ว เอาที่ ยี่ห้อดีๆๆ ใช้งานได้ ดีๆๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

183.89.42.60

sand

sand

ผู้เยี่ยมชม

seqq@hotmail.com

nopp

nopp

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

17 เม.ย 2553 12:37 #1

ไม่ทราบว่า พื้นที่ประมาณเท่าไรครับ แล้วต้องการปูพื้นไม้ลามิเ้นต ราคาประมาณเท่าไหร่ รบกวนส่งรายละเอียดให้หน่อยน่ะครับ แล้วทางร้านเราจะมีการประเมินราคาให้ของการติดตั้งพื้นไม้ลามิเนต นะครับ ขอบคุณครับ

183.89.42.60

nopp

nopp

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image