รักษมล. พึ่งทัด

ผู้เยี่ยมชม

Cha-ba-ya@hotmail.com

พื้นเดิมเป็นปาเก้ ต้องการเปลี่ยนเป็นลามิเนต (3223 อ่าน)

5 มี.ค. 2557 22:43

พื้นเดิมเป็นปาเก้ค่ะ ความหนา เท่ากับลามิเนตรึเปล่า
ถ้าไม่เท่ากัน ต้องทำยังไง ในการเตรียมพื้นเอาไว้
ต้องรื้อปาเก้ออกก่อนใช่ไหมคะ หรือปูทับได้เลย
ขอราคาลามิเนตของมาเลเซียรวมค่าติดตั้งด้วยค่ะ
ที่บ้านเป็นทาวเฮาสี 3ห้องนอน ขนาด 3 คูณ 3 เมตร รวมแล้วประมาณ 27 ตารางเมตรใช่ไหมค่ะ
และยังมี พื้นที่หน้าห้องอีกประมาณ 2 ตารางเมตร และปูพื้นบันได ด้วยค่ะ
ใช้เวลาปูนานไหมคะ ต้องนัดคิวล่วงหน้าไหมคะ (บ้านอยู่ไทรน้อย ตัวเองไม่ค่อยได้อยู่บ้านค่ะต่้องทำงาน)
ขอบคุณค่ะ

125.25.249.73

ผู้เยี่ยมชม

Cha-ba-ya@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

laminatethai.com@gmail.com

1 เม.ย 2557 15:56 #1

พื้นไม่เสมอกัน ไม่มีปัญหาครับ ต้องใข้ตัวจบ ในแต่ละลักษณะของพื้นที่ครับ ส่วนใบเสนอราคา จะส่งทาง email อีกทีนะครับ

203.144.144.162

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

laminatethai.com@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image