rue_dee

rue_dee

ผู้เยี่ยมชม

rue_dee@hotmail.com

รื้อพื้นลามิเนทเดิม และปูใหม่หมด (4503 อ่าน)

21 ก.ย. 2555 16:27

ถ้าต้องการรื้อพื้นของเดิมทั้งหมด รวมบัว แล้วปูใหม่ ห้องเป็นคอนโด ขนาด 25 ตร.ม. พื้นมีส่วนที่ build in ไปแล้ว รับทำมั้ยค่ะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่

61.19.59.40

rue_dee

rue_dee

ผู้เยี่ยมชม

rue_dee@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

27 ก.ย. 2555 13:09 #1

ต้องออภัยที่มาตอบให้ช้านะครับ
ก่อนอื่นต้องเลือกแบรนด์ ของ พื้นไม้ลามิเนต ก่อนนะครับ เพราะแต่ละแบรนด์มีราคาไม่เท่ากัน
ที่แนะนำควรนะเป็นตัว mood, pergo หรือ inovar นะครับ
จะคิดเป็นงานเหมาเริ่มต้นที่ ตรม.ละ 690 - 850 บาท/ตรม.(ราคาพร้อมติดตั้ง+โฟมรอง+ตัวจบแล้ว)
แต่ยังไม่รวมงานรื้อ ถ้าเป็นพื้นไม้ลามิเนตเดิมคิด ตรม.ละ 50 บาทครับ
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่คุณ หนุ่ม 081-552-7574 ขอบคุณครับ

115.87.5.155

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image