OHM

OHM

ผู้เยี่ยมชม

iamkrit@live.com

บ้านลาดพร้าว 93/1 (3053 อ่าน)

29 ม.ค. 2555 12:11

ที่บ้านมีปัญหาคือ ปูกระเบื้อง แกรนิตโต้ชั้นบนบางส่วนไปแล้วไม่สวย พื้นไม่สม่ำเสมอ แถมช่างชุดเดิมเก็บงานไม่เรียบร้อย

มีอยู่ห้องนึงสั่งเลาะแกรนิตโต้ออกทันทีที่ปูเสร็จ คิดว่าะให้ปูเป็นลามิเนตแทนแค่ห้องเดียว

ติดต่อให้มาวัดพื้นที่ ช่างดูมืออาชีพดีครับ ให้คำแนะนำดี
เลยให้ปูใหม่หมดทั้งชั้นเลย

เลือก PERGO 4622 ราคาแพงกว่าแกรนิตโต้ที่ปูไปแล้วนิดหน่อย

วางมัดจำไปแล้ว 50% นัดหมายดำเนินการเรียบร้อย รอลุ้นต่อกันอีกทีกับงานจริง

171.98.84.108

OHM

OHM

ผู้เยี่ยมชม

laminatethai

ผู้เยี่ยมชม

noppp@hotmail.com

1 ก.พ. 2555 16:34 #1

ขอบคุณ คุณแบงค์ นะ่ค่ะ ที่ไว้ใจ จะทำการติดตั้งให้ ดีที่สุดเท่าที่ทำได้ นะค่ะ จะทำให้สุดฝีมือเลยค่ะ ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ ที่ไว้ใจ laminatethai ขอบคุณมากๆๆค่ะ

171.98.112.146

ผู้เยี่ยมชม

noppp@hotmail.com

OHM

OHM

ผู้เยี่ยมชม

6 ก.พ. 2555 11:26 #2

ช่างมาถึงบ้านแล้วคับ ตรงเวลา 11.00 น. เป๊ะ
สุภาพมาก หวัดดีก่อน ปฏิบัติงานด้วย

ตอนนี้ชั้นบน โป๊ง เป๊ง กันใหญ่ เพราะต้องเลาะ บัว ออก ด้วย

OHM

OHM

ผู้เยี่ยมชม

OHM

OHM

ผู้เยี่ยมชม

7 ก.พ. 2555 23:18 #3

งานเนี๊ยบมากครับ สุดยอดมาก ชอบมาก PERGO 4622 ให้ความรู้สึกเหมือนเดินบนไม้จริงๆ เลย

ก่อนจะติดต่อ laminatethai ผมได้ให้ช่างมาปูแกรนิตโต้ เพราะช่างที่รู้จักกันแนะนำว่า ลามิเนตจะแพงกว่า
แต่ปรากฏว่างานกระเบื้องเน่ามากจนรับไม่ได้

จนต้องตัดสินใจปูลามิเนตทับ (เสียเงินสองรอบ :y: )
คิดอยู่นานเลยครับเพราะกลัวทำออกมาแล้วไม่สวย เข็ดจากช่างปูกระเบื้อง
แถมบ้านที่อยู่เป็นแค่ทาวเฮาส์หลังเล็กๆ กลัวจะไม่มาทำให้ด้วย

ผลปรากฏว่า LaminateThai ทำไ้ด้ประทับใจมาก ทั้งคุณภาพงานและการบริการของทีมช่าง ตั้งแต่สำรวจ จนถึงติดตั้ง

ปีนี้มีโครงการจะปลูกบ้านใหม่ 2 หลัง จะเรียกใช้แน่นอนครับ

OHM

OHM

ผู้เยี่ยมชม

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

aeyy2009@hotmail.com

8 ก.พ. 2555 11:00 #4

ยินดีให้บริการค่ะ. ขอบคุณมากค่ะที่ไว้ใจ. ไว้โอกาสหน้าเรียกใช้บริการอีกนะคะ 

171.98.112.146

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

aeyy2009@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image