ต่าย

ต่าย

ผู้เยี่ยมชม

panda_you@yahoo.com

อยากรื้อและปูใหม่คะ เพราะของเก่าบวม (1701 อ่าน)

4 เม.ย 2556 10:26

อยากรื้อและปูใหม่ห้องประมาณ 30 ตรม. ของเก่าบวมคะ สามารถซ่อมแซมได้ไหม ถ้าอยากติดตั้งใหม่ค่าใช่้จ่ายประมาณ เวลามาประเมินที่หน้างาน มีค่าใช้จ่ายไหมคะ ไม่ทราบว่าคิดเท่าไหร่

165.197.104.201

ต่าย

ต่าย

ผู้เยี่ยมชม

panda_you@yahoo.com

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

laminatethai.com@gmail.com

5 เม.ย 2556 14:51 #1

หากพื้นไม้ลามิเนต ที่ติดตั้ง เกิดการเสียหาย ในกรณีนี้ บวม น่าจะเกิดจากความชื้น หรือ ไม่ได้ใช้ห้องและปิดห้องไว้นาน
หากต้องการซ่อมแซม ต้องดูว่า
1. ต้องแก้ไข ความชื้น ในพื้นที่นั้นให้ได้ก่อน
2. ต้องทราบแบรนด์สินค้าที่จะติดตั้งแทน เพราะสินค้าแต่ละแบรนด์ มีระบบ การเข้าลิ้นไม้ ไม่เหมือนกันครับ

ส่วนงานติดตั้งใหม่ รบกวน คุณต่าย เช็คราคาใน email ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

laminatethai.com@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image