อยากปู

อยากปู

ผู้เยี่ยมชม

moonlight_110cc@hotmail.com

ขอถามลายกระเบื้องยางหน่อยครับ (3289 อ่าน)

14 ต.ค. 2554 23:57

ลายกระเบื้องยางลายไม้ เขาได้จัดลายมาตรงกันหรือเปล่าครับ คืิอผมดูแล้วลายของกระเบื้องแต่ละแผ่นมันไม่ตรงกันครับ เช่นผมหยิบแผ่นที่1ออกมาลองต่อดูกันกับแผ่นที่2ลายมันไม่ต่อเนื่องกันนะครับ หรือว่าลายมันไม่ต่อกันแบบนั้นทุกกล่องครับ หรือว่าเราต้องมานั่งหาลายให้ถูกต้องครับ

49.49.197.20

อยากปู

อยากปู

ผู้เยี่ยมชม

moonlight_110cc@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

nopppy@gmail.com

16 ต.ค. 2554 14:48 #1

ลายกระเบื้องยางลายไม้  ในแต่ละกล่อง ไม่มีลายที่ตรงกันครับ :k: เหมือนกับเราติดตั้ง พื้นไม้ปาร์เก้นะครับ เราจะหาไม้ที่ลายตรงกันไม่ได้อยู่แล้วครับ
ลวดลายมันจะไม่เหมือนลายของกระเบื้องเซรามิค นะครับ

110.171.16.192

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image