บัณฑิต

บัณฑิต

ผู้เยี่ยมชม

oohicee@hotmail.com

อยากทราบความแตกต่างระหว่างยี่ห้อpergoกับยี่ห้อiconครับ (2536 อ่าน)

30 ส.ค. 2554 15:26

สนใจในpergoอยู่ แต่เห็นในกระทู้นึงบอกว่าiconเป็นเจ้าเดียวกันครับ ไม่ทราบแตกต่างกันอย่างไรและขอทราบราคาเปรียบเทียบกันด้วยครับ ขอบคุณครับ

125.25.232.186

บัณฑิต

บัณฑิต

ผู้เยี่ยมชม

oohicee@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

31 ส.ค. 2554 11:12 #1

Pergo และ ICON ผลิตที่เดียวกัน ต่างกันที่แบรนด์ และลิ้นไม้ เท่านั้นครับ (อันเนื่องจากลิขสิทธิ์ ของไม้แต่ละแบรนด์ ต้องไม่เหมือนกันครับ)
ส่วนลวดลาย ถ้าต้องการ เลือกแบรนด์ iCon สามารถเข้าไปเลือกได้ที่หน้า PERGO ได้เลยครับ (iCon ถูกกว่า พร้อมติดตั้ง ตรม. 650 บาทเท่านั้นครับ)

110.171.16.192

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image