Pichaya

Pichaya

ผู้เยี่ยมชม

pichaya_d@hotmail.com

สนใจอยากปูพื้นลามิเนต (2095 อ่าน)

17 เม.ย 2554 11:14

สนใจยี่ห้อของไทยหรือมาเลเซีย ขนาดห้อง 3 * 3.6 ม.
ช่วยแนะนำและขอราคาให้ด้วยค่ะ (คิดค่าติดตั้งแยกรึเปล่าคะ)

125.25.135.95

Pichaya

Pichaya

ผู้เยี่ยมชม

nopppy

nopppy

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

19 เม.ย 2554 13:06 #1

สวัสดีครับ พิชญา

พื้นที่ 3*3.6 = 11 ตร.ม. ในการใช้ไม้จำเป็นต้องเพื่อไมลามิเนตไปด้วยนะครับ
นั่นคือต้องใช้ไม้ ประมาณ 14 ตร.ม. หากเลือกใช้ ไม้ลามิเนต จากประเทศไทย
คือพื้นไม้ลามิเนต รุ่น MOOD ราคาจะเริ่มต้นที่ 590/ตร.ม.

ถ้าเป็น พื้นไม้ลามิเนต จากประเทศมาเลเซีย
คือพื้นไม้ลามิเนต รุ่น Inovar ราคาจะเริ่มต้นที่ 650/ตร.ม.
เราก็เอาจำนวนพื้นที่คูณราคาไม้จะได้จำนวนเงินครับ

ส่วนที่เพิ่มเติมคือค่าดำเนินการกรณีพื้นที่ต่ำกว่า 25 ตร.ม. คือ 2500 บาทครับ

ขอบคุณครับ
webmaster

124.121.45.30

nopppy

nopppy

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image