visoot

visoot

ผู้เยี่ยมชม

visoot_bes@hotmail.com

พื้นลามิเนตเอาไปปูผนังห้องได้หรือป่าวครับ (2537 อ่าน)

7 เม.ย 2555 22:56

ผมอยากทราบว่า พื้นลามิเนต เราสามารถเอาไปปูเป็นผนังห้องได้ปรืป่าครับ

61.19.65.7

visoot

visoot

ผู้เยี่ยมชม

visoot_bes@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

18 เม.ย 2555 12:18 #1

พื้นไม้ลามิเนต มีความหนา 8 มม. น้ำหนักค่อนข้างมาก ติดกำแพงกลัวว่าจะไม่ทนนะครับ :^_^: ถ้าให้ดีต้องใช้วัสดุ ปิดผิว เรียกว่า แผ่นลามิเนตโฟเมก้า ลองหาตาม กูเกิ้ล ดูนะครับ:b:

124.121.3.73

Webmaster

Webmaster

ผู้เยี่ยมชม

nopppy@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image