บอลลูน

บอลลูน

ผู้เยี่ยมชม

dolnapat.araya@gmail.com

สอบถามวิธีแก้ปัญหา พื้นลามิเนต แยกตัวตรงรอยต่อ (3123 อ่าน)

21 ก.พ. 2559 18:17

ขอถามหน่อยครับ คือพึ่งโอนคอนโดมาประมาณ 3 เดือน ตอนตรวจรับ ก็ไม่มีอะไรนะครับ หลังจากนั้น 3 เดือนผมกำลังเริ่ม buildin ไปเจอว่าพื้นมันแยกตัวตรงรอยต่อ จะแก้ปัญหาอย่างไร ถ้าช่างบอกว่าจะเอาซิลิโคนมายิงให้ เป็นวิธีที่ถูกต้องหรือไม่ครับ มีรูปมาให้ดูด้วยครับ

27.55.130.240

บอลลูน

บอลลูน

ผู้เยี่ยมชม

dolnapat.araya@gmail.com

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

laminatethai.com@gmail.com

30 เม.ย 2559 11:27 #1

วิธีที่ถูกต้อง คือ ลูกค้าต้องให้ช่างรื้อตัวจบ หรือบัวที่ริมห้องออก แล้วทำการตอกไม้ที่ห่างให้กลับเข้าไปเหมือนเดิมแล้ว ทำการติดตั้งบัวกลับเข้าไปเหมือนเดิมครับ

183.89.229.54

Admin

Admin

ผู้เยี่ยมชม

laminatethai.com@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image